Bỏ qua nội dung chính
femdom-scat.com
femdommania.net

Huấn luyện viên

Gặp gỡ đội

Gặp gỡ phụ nữ và nam giới sẵn sàng hỗ trợ bạn với các mục tiêu tập thể dục của bạn.

Gian hàng Oscar

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

obooth@ywcampls.org

Huseyin Celik

Đào tạo cá nhân: Cấp độ 2

hcelik@ywcampls.org

Bennett Christensen

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

bchristensen@ywcampls.org

Laurie Goudreault

Đào tạo cá nhân: Cấp 3
Huấn luyện viên thể thao sức bền

lgoudreault@ywcampls.org

Nate Kubik

Đào tạo cá nhân: Cấp độ 2

nkubik@ywcampls.org

McDonald sẽ

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

wmcdonald@ywcampls.org

Kiện Merfeld

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

smerfeld@ywcampls.org

Beth Nymeyer

Huấn luyện viên thể thao sức bền: Cấp 1

enymeyer@ywcampls.org

Roxanne Oswald

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

roswald@ywcampls.org

Yolanda Womack

Đào tạo cá nhân: Cấp 3

ywomack@ywcampls.org

Tim Youtz

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

tyoutz@ywcampls.org

Lịch trình của bạn

  • Bằng cách gọi:
    • Trung tâm thương mại YWCA: 612-215-4125
    • Trung tâm YWCA: 612-215-4331
    • YWCA Uptown: 612-215-4202
  • Trực tuyến
  • Tại bàn dịch vụ thành viên
  • Thông qua ứng dụng MY YWCA