Bỏ qua nội dung chính
femdom-scat.com
femdommania.net

Huấn luyện viên

Gặp gỡ đội

Gặp gỡ các huấn luyện viên sẵn sàng hỗ trợ bạn với các mục tiêu thể chất của bạn.

Bennett Christensen

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

bchristensen@ywcampls.org

Jacob Fossum

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

jfossum@ywcampls.org

Laurie Goudreault

Đào tạo cá nhân: Cấp 3
Huấn luyện viên thể thao sức bền

lgoudreault@ywcampls.org

Jana Huffman

Đào tạo Yoga: Tư nhân và Bán tư nhân

jhuffman@ywcampls.org

Kiện Merfeld

Đào tạo cá nhân: Cấp 1

smerfeld@ywcampls.org

Dallas Tăng

Đào tạo Yoga: Tư nhân và Bán tư nhân

drising@ywcampls.org

Yolanda Womack

Đào tạo cá nhân: Cấp 3

ywomack@ywcampls.org

Lịch trình của bạn

  • Bằng cách gọi:
    • Trung tâm thương mại YWCA: 612-215-4125
    • Trung tâm YWCA: 612-215-4331
    • YWCA Uptown: 612-215-4202
  • Trực tuyến
  • Tại bàn dịch vụ thành viên
  • Thông qua ứng dụng MY YWCA